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FOMU YA MKATABA WA UTENGENEZAJI WA SAMANI

A:  MASHARTI MAALUM YA MKATABA

MWAJIRI

VETA MAKAOQ MAKUU,
S. L. P. 802,

Dodoma - T?nzania

JINA' NA ANWAN! YA
Mwajiriwa

Jina: MKUU WA CHUO-MIKUMI VTC
Anwani: 110-MOROGORO
Simu: 023 2|(>20455

ENEO LA KAZ]

MIKUMI VT(T'

MAELEZO YA KAZI KWA
UFUPI

Kutengenez;a samani ya chuo kimoja (1) cha
wilaya ya Ul|anga

GHARAMA ZA KAZI

26,310,000|l=

MUDA WA MKATABA ; ni

miezi sita (6) Tangu

kusainiwa kwa mkataba

Tarehe ya Kuanza Kazi 1/03/2022
Tarehe ya Klumaliza Kazi 30/09/2022

MASHARTI YA MALIPO:

e 50% YA MALIPO YA KAZ|I HIl YATALIPWA
MWANZONI MWA KAZ} NA 50% YA - MALIPO
ITALIPWA BAADA YA KAZI KUKAMILIKA.




B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1) Mtengenezaji atapatiwa vifaa vyote vya kutengenezea samani hizi ikiwemo
mbao, vyuma na vifaa vinginevyo.
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2) Mwajiriwa/fundi atatakiwa kutoa taarifa ya matumizi ya vifaa vyote
alivyokabidhiwa kwa ajili ya kazi hii.

3) Mwajiriwa/fundi atalazimika kufanya marekebisho yeyote yatakayojitokeza
wakati wa utekelezaji kama sehemu ya maboresho.

4) Mwajiri hatahusika na hasara yeyote itakayojitokeza kutokana na utaratibu
mbovu wa ufanyaji kazi.

5) Mwajiriwa anatakiwa kutumia nguvu ya ndani na wanafunzi wanaofanya
mafunzo kwa vitendo katika utekerezaji wa mradi huu.

6) Mwajiriwa atatakiwa kufanya kazi muda wa ziada ili kuhakikisha mradi huu
unakamilika ndani ya muda uliopangwa.

7) Mwajiriwa/fundi atasambaza samani katika kituo husika.

8) Uvunjwaji wa Mkataba: Mkataba utavunjwa iwapo; Mwajiriwa/fundi atashindwa
kukamilisha kazi iliyotarajiwa kwa muda na ubora ‘uliopangwa, Mwajiriwa
atatakiwa kurudisha gharama zote zilizoingia.

9) Mkataba huu unaongozwa na sheria ya Tanzania.
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